இந்தியா – பாகிஸ்தான் இடையே சம்ஜோதா எக்ஸ்பிரஸ் ரெயில் சேவை மீண்டும் தொடக்கம்

வழமைக்கு திரும்பும் அமைதி செயட்பாடுகள்

இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் இடையே நிறுத்தி வைக்கப்பட்டு இருந்த சம்ஜோதா எக்ஸ்பிரஸ் ரெயில் சேவை நாளை மீண்டும் தொடங்கப்படும் என ரெயில்வே நிர்வாகம் இன்று அறிவித்துள்ளது.

ராணுவ வீரர்கள் மீதான தாக்குதலை தொடர்ந்து பாகிஸ்தானுக்குள் புகுந்து பயங்கரவாதிகள் முகாம்கள் மீது இந்திய போர் விமானங்கள் குண்டு வீசி தாக்குதல் நடத்தின. இதனால் இந்தியா- பாகிஸ்தான் எல்லையில் போர் பதட்டம் நிலவிவந்தது.

இதற்கிடையே, பாகிஸ்தானில் சிறை பிடிக்கப்பட்ட இந்திய விமானி அபிநந்தன் நேற்றிரவு வாகா எல்லையில் இந்திய அதிகாரிகளிடம் உரிய முறையில் ஒப்படைக்கப்பட்ட நிலையில், நிறுத்தி வைக்கப்பட்டு இருந்த சம்ஜோதா எக்ஸ்பிரஸ் ரெயில் நாளை முதல் மீண்டும் இயக்கப்படும் என ரெயில்வே நிர்வாகம் இன்று அறிவித்துள்ளது. ‘

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*


This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.